Students Achievements

Achievements in School Competitions

School Competition 2018-'19

શ્રી સત્ય સાઈ એજ્યુકેશન ટ્રસ્ટ
પી.બી.દેસાઈ પ્રાઈમરી સ્કૂલ
શાળાકીય સ્પર્ધા શૈ.વર્ષ - ૨૦૧૮-'૧૯
રંગપૂરણી સ્પર્ધા
Std - 1 
No Name Std Result
1 Vatvesha Naitik Prakashbhai 1-A First
2 Patel Hinal Pareshbhai 1-A Second
3 Devkar khank Dipesh 1-B Third
4 Patel Ansh Sandeepbhai 1-B Consolation
Std - 2
No Name Std Result
1 Suthar Diyakumari Jabraram 2-C First
2 Shah Darsh Mikulbhai 2-A Second
3 Lotiya Kashyap Amitkumar 2-A Third
4 Patel Rashi Bhaveshkumar 2-C Consolation
Std - 3
No Name Std Result
1 Patel Kevin Jignesh 3-B First
2 Gavan Akshata Dharmeshbhai 3-B Second
3 Patel Devansh Ashokbhai 3-A Third
4 Patel Henil Anilbhai 3-A Consolation
Std - 4
No Name Std Result
1 Vatvesha Naitik Prakashbhai 1-A First
2 Patel Hinal Pareshbhai 1-A Second
3 Devkar khank Dipesh 1-B Third
4 Patel Ansh Sandeepbhai 1-B Consolation
       
       
શ્રી સત્ય સાઈ એજ્યુકેશન ટ્રસ્ટ
પી.બી.દેસાઈ પ્રાઈમરી સ્કૂલ
શાળાકીય સ્પર્ધા શૈ.વર્ષ - ૨૦૧૮-'૧૯
અક્ષરલેખન  સ્પર્ધા
Std - 5
No Name Std Result
1 Patel Shiv Jayshbhai 5-A First
2 Patel Smit Ashvinbhai 5-B Second
3 Patel Misha Jigneshkumar 5-B Third
4 Joshi Ridhdhima Kalpeshkumar 5-A Consolation
Std - 6
No Name Std Result
1 Patel Manthan Bhupendrabhai 6-C First
2 Patel Nishika Hemantbhai 6-B Second
3 Solanki Meghrajsinh Mahipalsinh 6-B Third
4 Patel Prachi Pradipkumar 6-B Consolation
Slogan  સ્પર્ધા
Std - 7
No Name Std Result
1 Patel Janvi C. 7-C First
2 Patel Palak J. 7-A Second
3 Lad Yashvi J. 7-A Third
4 Patel Palak D. 7-C Consolation
Std - 8
No Name Std Result
1 Vyash Dhru H. 8 - A First
2 Patel Juhi D. 8 - C Second
3 Patel Khushi N. 8 - C Third
4 Desai Kakshi D. 8 - C Consolation

 

School Competition - 2017'-18

શ્રી સત્ય સાઈ એજ્યુકેશન
પી.બી.દેસાઈ પ્રાઇમરી સ્કૂલ
School Competition - 2017-'18
Std- 3
વાર્તાલેખન અને કથન સ્પર્ધા
No Student Name Std Rank
1 VORA RENU JAYANTIBHAI 3-A 1st
2 VASAVA SARTHKUMAR RAKESHBHAI 3-C 2ND
3 DESAI DIVYAM DAXESH 3-C 3RD
Std- 4
વાર્તાલેખન અને કથન સ્પર્ધા
No Student Name   Rank
1 PATEL NIDHEE HITESHBHAI 4-A 1st
2 SHAH PARV MINESHBHAI 4-A 2ND
3 BHANDARI VIHA SANDIP 4-B 2ND
Std- 5
વક્તૃત્વ સ્પર્ધા 
No Student Name   Rank
1 PATEL HARSH ANILBHAI 5-A 1st
2 CHAUDHARI DEV MITESHBHAI 5-A 2ND
3 CHAUHAN KAVYA MEHULBHAI 5-C 3RD
4 PATEL HURLEYKUMARI AMITKUMAR 5-A CONSOLATION
Std- 6
વક્તૃત્વ સ્પર્ધા 
No Student Name   Rank
1 PATEL KRISHA RAKESHBHAI 6-B 1st
2 MODI KHUSHI CHETANKUMAR 6-B 2ND
3 NAIK CHIRANSHI KRUPESHKUMAR 6-A 3RD
4 PATEL PRIYA RAKESHBHAI 6-B CONSOLATION
Std- 7
Book Review 
No Student Name   Rank
1 DESAI JAYDEEP VIPULKUMAR 7-A 1st
2 CHOKHAWALA KRISH MAHESHKUMAR 7-A 2ND
3 PATEL HEER JAYESHKUMAR 7-A 3RD
4 PATEL KARISHMA ANILBHAI 7-C CONSOLATION
Std- 8
Book Review 
No Student Name   Rank
1 PATEL VINEEKUMARI BHAGVATEEBHAI 8-C 1st
2 SOLANKI DHYANI KAMLESHBHAI 8-A 2ND
3 SINDHI MOHANMADUVAIS ABIDHUSEN 8-B 3RD
4 GAJJAR SHIVANGI YATINBHAI 8-A 3RD
5 PATEL MAHEK HARSHADKUMAR 8-C CONSOLATION

 

Achievements in Inter-School Competitions

Inter-School Competitions

શ્રી સત્ય સાઈ એજ્યુકેશન ટ્રસ્ટ
પી.બી.દેસાઈ પ્રાઈમરી સ્કૂલ
Sports Achievment at State & National Level  
Academic Year-2017-18
                 
ક્રમ ખેલાડીનું નામ ધોરણ/વર્ગ સ્પર્ધા આયોજક સ્થળ તારીખ પ્રમાણપત્ર રકમ
કવિષા મિતેશભાઈ પટેલ ૮-અ યોગાસન જીલ્લા રમત અધિકારીશ્રી,ભાવનગર ભાવનગર ૮,૯,૧૦,ઓક્ટોબર-૨૦૧૭ ઓર્ડર છે. ૧૦૦૦
ધ્રુવી પરિમલભાઈ પટેલ ૮-ક યોગાસન જીલ્લા રમત અધિકારીશ્રી,ભાવનગર ભાવનગર ૮,૯,૧૦,ઓક્ટોબર-૨૦૧૭ ઓર્ડર છે. ૧૦૦૦
જયદેવ રાજેન્દ્રભાઈ છત્રીવાલા ૮-બ હેન્ડબોલ જીલ્લા રમત અધિકારીશ્રી,જૂનાગઢ જૂનાગઢ ૧૧,૧૨,૧૩,ઓક્ટોબર-૨૦૧૭ ઓર્ડર છે. ૧૦૦૦
વૃતિકા વિપુલભાઈ સુતરિયા ૭-બ સ્વીમીંગ જીલ્લા રમત અધિકારીશ્રી,અમદાવાદ હિંમતનગર અમદાવાદ ૬ થી ૧૧,નવેમ્બર-૨૦૧૭ સર્ટી અને ઓર્ડર છે. ૧૦૦૦
હેત વિનોદભાઈ રાંદેરિયા ૮-બ સ્વીમીંગ ગુજરાત સ્ટેટ એક્વેટીક એસોસીએશન, ખેલ મહાકુંભ રાજકોટ અમદાવાદ   ૨૭ અને ૨૮ મેં-૨૦૧૭        ૯ થી ૧૧ નવેમ્બર-૨૦૧૭ સર્ટી છે. ૨૦૦૦
શ્રુતિ દિનેશભાઈ પટેલ ૮-ક હેન્ડબોલ ખેલ મહાકુંભ - ૨૦૧૭ ભૂજ(કચ્છ) ૩૦ અને ૩૧,ઓક્ટોબર-૨૦૧૭ ઓર્ડર છે. ૧૦૦૦
ધ્રુવિ દિપકભાઈ પંડ્યા ૮-અ હેન્ડબોલ ખેલ મહાકુંભ - ૨૦૧૭ ભૂજ(કચ્છ) ૩૦ અને ૩૧,ઓક્ટોબર-૨૦૧૭ ઓર્ડર છે. ૧૦૦૦
ખુશી ચંદ્રેશભાઈ સુરતી ૮-અ હેન્ડબોલ ખેલ મહાકુંભ - ૨૦૧૭ ભૂજ(કચ્છ) ૩૦ અને ૩૧,ઓક્ટોબર-૨૦૧૭ ઓર્ડર છે. ૧૦૦૦
યશસ્વી નરેન્દ્રભાઈ પટેલ ૮-અ હેન્ડબોલ ખેલ મહાકુંભ - ૨૦૧૭ ભૂજ(કચ્છ) ૩૦ અને ૩૧,ઓક્ટોબર-૨૦૧૭ ઓર્ડર છે. ૧૦૦૦
૧૦ દેવાંશી હિતેષભાઈ પટેલ ૮-અ હેન્ડબોલ ખેલ મહાકુંભ - ૨૦૧૭ ભૂજ(કચ્છ) ૩૦ અને ૩૧,ઓક્ટોબર-૨૦૧૭ ઓર્ડર છે. ૧૦૦૦
૧૧ હેત દિલીપભાઈ પટેલ ૭-બ કબડ્ડી ખેલ મહાકુંભ - ૨૦૧૭ સોનગઢ   તાપી જીલ્લો ૦૧,નવેમ્બર-૨૦૧૭ ઓર્ડર છે. ૧૦૦૦
૧૨ રિધ્ધિ ગૌરાંગભાઈ ભગત ૪-બ સ્વીમીંગ ગુજરાત સ્ટેટ એક્વેટીક એસોસીએશન અમદાવાદ ૨૭ અને ૨૮ મેં-૨૦૧૭ સર્ટી છે. ૧૦૦૦
૧૩ વ્રજ વિનયભાઈ શાહ ૭-ક યોગાસન યોગા સોસાયટી ઓફ કશ્મીર શ્રી નગર ૧૮ અને ૧૯ સપ્ટેમ્બર-૨૦૧૭ સર્ટી છે. ૨૦૦૦
૧૪ પ્રિયાંગી ભાવેશભાઈ ત્રિવેદી ૬-ક યોગાસન યોગા સોસાયટી ઓફ કશ્મીર શ્રી નગર ૧૮ અને ૧૯ સપ્ટેમ્બર-૨૦૧૭ સર્ટી છે. ૨૦૦૦
૧૫ આયુષી શૈલેષભાઈ પટેલ ૬-અ યોગાસન યોગા સોસાયટી ઓફ કશ્મીર શ્રી નગર ૧૮ અને ૧૯ સપ્ટેમ્બર-૨૦૧૭ સર્ટી છે. ૨૦૦૦
૧૬ વેદ પરેશભાઈ ભટ્ટ ૮-ક વોલીબોલ ખેલ મહાકુંભ - ૨૦૧૭ નડીયાદ ૧૧ અને ૧૨,ઓક્ટોબર-૨૦૧૭ ઓર્ડર છે. ૧૦૦૦
૧૭ મનન ઉમંગ ભટ્ટ ૫-બ જીમ્નાસ્ટીક ગુજરાત સ્ટેટ એક્વેટીક એસોસીએશન મોટા ફોફલિયા ૧૯ થી ૨૧ જાન્યુઆરી-૨૦૧૮ સર્ટી છે. ૧૦૦૦

 

Inter-School Competitions

શ્રી સત્ય સાઈ એજ્યુકેશન ટ્રસ્ટ
પી.બી.દેસાઈ પ્રાઈમરી સ્કૂલ
બાહ્ય સ્પર્ધા ૨૦૧૭'૧૮
           
  નામ  ધો/વર્ગ સ્પર્ધાનું નામ  કોના દ્વારા આયોજીત પરિણામ
કૃણાલ એ. પટેલ ૮ - ક યોગાસન સ્કૂલગેમ/ખેલમહાકુંભ ૨૦૧૭-૧૮ ઝોન કક્ષાની સ્પર્ધા દ્વિતીય (જિ.કક્ષાએ પસંદગી)
દેવ એમ. ચૌધરી  ૫ - અ એથ્લેટીક્સ (૧૦૦ મી. દોડ) ખેલમહાકુંભ ૨૦૧૭-૧૮ ઝોન કક્ષાની સ્પર્ધા દ્વિતીય
એથ્લેટીક્સ (૫૦ મી. દોડ) તૃતીય
ખુશી સી. મોદી ૬ - બ એથ્લેટીક્સ (૨૦૦ મી. દોડ) ખેલમહાકુંભ ૨૦૧૭-૧૮ ઝોન કક્ષાની સ્પર્ધા દ્વિતીય
એથ્લેટીક્સ (૪૦૦ મી. દોડ) તૃતીય
ઈશિતા ડી. પટેલ ૮ - ક હેન્ડબોલ સ્કૂલગેમ/ખેલમહાકુંભ ૨૦૧૭-૧૮ ઝોન કક્ષાની સ્પર્ધા દ્વિતીય
હેત્વી આર. પટેલ  ૭ - અ
ધ્યાનિ કે. પટેલ ૮ - અ
ખુશી ડી. પટેલ ૭ - અ
રિધ્ધિ જી. નાણાવટી ૮ - ક
યસ્વી એન. પટેલ ૮ - અ
૧૦ સલોની એમ. મિસ્ત્રી ૮ - અ
૧૧ અર્પિત જે. પટેલ ૭ - ક આર્ચરી સ્કૂલગેમ/ખેલમહાકુંભ ૨૦૧૭-૧૮ જીલ્લા કક્ષાની સ્પર્ધા         ચતુર્થ           (રાજ્ય કાક્ષાએ પસંદગી)
૧૨ મીત એ. પટેલ  ૮ - બ આર્ચરી સ્કૂલગેમ/ખેલમહાકુંભ ૨૦૧૭-૧૮ જીલ્લા કક્ષાની સ્પર્ધા          પ્રથમ            (રાજ્ય કાક્ષાએ પસંદગી)
૧૩ દિશા એમ. પટેલ ૭ - બ  વિજ્ઞાનમેળો ( corporation level) નગર પ્રા. શિ.સમિતિ પ્રથમ
૧૪ હાર્વી એમ. પટેલ ૭ - બ
૧૫ ધ્રુવી મોદી ૭ - ક
૧૬ વૈષ્ણવી પારેખ  ૩-અ નાટયીકરણ દ્વારા વાર્તા વનિતા વિશ્રામ આશ્વાસન
૧૭ શ્રી ગીતાબેન વાઘેલા    નાટયીકરણ દ્વારા વાર્તા વનિતા વિશ્રામ આશ્વાસન
૧૮ હીયા ચાવડા ૬-અ ચિત્ર સ્પર્ધા  JCI તૃતીય
૧૯ યશ્વી ચૌધરી  ૪-અ ચિત્ર સ્પર્ધા  JCI તૃતીય
૨૦ ખુશી સુરતી  ૮-અ ચિત્ર સ્પર્ધા  બ્યુટી વિધાઉટ બ્રુયલિટી આશ્વાસન
૨૧ ધૈર્ય મિનેશભાઇ ૬-ક વાર્તાકથન વૈષ્ણવદેવી મંદિર આયોજિત આશ્વાસન
૨૨ વૃષાંગ ડી.પટેલ ૬-ક સંશોધિત આધારિત પ્રોજેક્ટ વર્ક રાષ્ટ્રીય બાળ વિજ્ઞાન કોંગ્રેસ    રાજ્ય કાક્ષાએ પસંદગી
૨૩ જાન્વી સી. પટેલ ૬-ક
૨૪ હેલી એન.ચાવડા ૬-ક
૨૫ મહેક બી.પટેલ ૬-અ
૨૬ સાગર જે.દીવાવાલા ૬-અ

 

Teachers Achievements