Students Achievements

Achievements in School Competitions

Board Result March-2018 INT Top -3

BOARD RESULT MARCH-18

SCIENCE STREAM

RANK

Name of student

Obtained marks/ 500

Per %

Grade

ScienceMerit Out of 300

Class

PERCENTILE

1

SHAH RAJ KALPESHBHAI

479

95.8

A1

297

12-B

99.99

2

MANANI PRATIK GIRISHBHAI

464

92.8

A1

286

12-B

99.99

3

PATEL PARTHIV MAHESHBHAI

454

90.8

A1

287

12-B

99.81

 

BOARD RESULT MARCH-18

GENERAL STREAM

 

Rank

Name

Obtain Marks Out Of 700

%

Grade

PR

Class

1

RAVAL ANKESH MAGANBHAI

655

93.57

A1

99.99

12-C

2

MAVAWALA AMARKUMAR ASHOKKUMAR

653

93.28

A1

99.99

12-D

3

MEHTA DHRUV SANJAYKUMAR

647

92.42

A1

99.97

12-D

 

BOARD RESULT MARCH-18

SSC

 

RANK

Student's Name

Class

Obtain Marks/600

Per.

     PR.

Grade

1

JADEJA ADITYA MANOJ

10-B

582

97

99.99

 

A1

 

2

JADEJA ADITI MANOJ

10-B

577

96.16

99.98

 

A1

3

PATEL KUSHAL NILESH

10-B

576

96

99.97

 

A1

 

NEET TOP-3

 No. Name Of Student NEET MARKS
     
1 MANANI PRATIK GIRISHBHAI 495
2 MEMAN MO.SOHEL ZAKIRBHAI 492
3 PATEL NISHITAKUMARI AMRUTBHAI 440
     

 

વેસ્ટમાંથી બેસ્ટ અને કાર્ડ સ્પર્ધા

તા-૦૨/૦૧/૨૦૧૮ ના રોજ શાળામાં વેસ્ટમાંથી બેસ્ટ અને કાર્ડ બનાવવાની સ્પર્ધા સ્પર્ધા યોજાઇ હતી. 

કાર્ડ સ્પર્ધા

કાર્ડ બનાવવાની સ્પર્ધામાં નીચેના વિદ્યાર્થીઓ વિજેતા થયા છે.

પ્રથમ :-   પટેલ તન્વી       9-D

દ્વિતિય :- ચાવડા નંદિની    9-B

              પટેલ ક્રિનલ      9-B

તૃતીય :-   પટેલ સ્તુતિ       9-C

               પટેલ વિશ્વા     9-A

 

વેસ્ટમાંથી બેસ્ટ સ્પર્ધા

વેસ્ટમાંથી બેસ્ટ સ્પર્ધામાં નીચેના વિદ્યાર્થીઓ વિજેતા થયા છે.

પ્રથમ :-   પટેલ પ્રાચી       9-C

દ્વિતિય :- પટેલ તન્વી       9-D

              ચૌહાન વંશ      9-A

તૃતીય :-   પટેલ ફ્રેની        9-A

               પટેલ શિવાંગ    9-C

આશ્વાસન :- ભગવાગર ધ્રુવિલ   9-A

 

 

રાષ્ટ્રીય જુનિયર ટેકવેન્ડો સ્પર્ધા

તા-27 થી 31 ડિસેમ્બર 2017 ના રોજ યોજાયેલ દસમી રાષ્ટ્રીય પુમસે જુનિયર ટેકવેન્ડો સ્પર્ધામાં રાવલ મીત રિતેશભાઇ 10 - ડ બ્રોન્ઝ મેડલ મેળવે છે. 

Achievements in Inter-School Competitions

SVS કક્ષાએ યોજયેલ વિજ્ઞાનમેળો

વિભાગ-1 (સ્વાસ્થ્ય અને સુખાકારી) -પ્રથમ ક્રમ

માર્ગદર્શક શિક્ષક-હિનાબેન નાયક    

વિદ્યાર્થીઓ:

1) રાજગોર આરવ જી.

2) દલાલ જાનવી કે.

 

વિભાગ-2 (સંશાધન વ્યવસ્થાપન અને અન્ન સુરક્ષા) -તૃતીય ક્રમ

માર્ગદર્શક શિક્ષક-રીનાબેન નાયક   

વિદ્યાર્થીઓ:

1) પટેલ રીયા એસ.

2) પટેલ પ્રિયાંશી વી.

 

વિભાગ-5 (ડિજીટલ અને તકનિકિ ઉકેલ) -પ્રથમ ક્રમ

માર્ગદર્શક શિક્ષક-મેહૂલભાઇ મિસ્ત્રી  

વિદ્યાર્થીઓ:

1) મોદી આકાશ વી.

2) વસાવા વિનિત કે.

 

આંતરશાળા સ્પર્ધામાં વિજેતા વિદ્યાર્થીઓ

ક્રમ

નામ

ધોરણ

રમતનું નામ

કક્ષા

1

ગાંધી જીલ આર.

12-D

કબડ્ડી બહેનો

ઝોન

જિલ્લા

-

2

વ્યાસ યશસ્વીની

12-E

ઝોન

-

-

3

પરમાર અંજલિ

11-E

ઝોન

-

-

4

સાવલિયા વિશ્વા

11-E

ઝોન

-

-

5

શાહ હેલી આર

12-E

ઝોન

-

-

1

ચૌધરી ધ્રુવી ડી.

12-E

વોલીબોલ બહેનો

ઝોન

-

-

2

સોવન પૂજા જી.

12-E

ઝોન

-

-

1

લિંબાચીયા મંથન

12-D

વોલીબોલ ભાઇઓ

ઝોન

-

-

1

ગાયકવાડ ગૌરવ

11-C

ખોખો ભાઇઓ

ઝોન

-

-

2

પટેલ વિષ્ણુ

11-D

ઝોન

-

-

3

પટેલ યાહયા એસ.

12-D

ઝોન

-

-

4

પટેલ યશ

12-A

ઝોન

-

-

5

પટેલ હર્ષ

12-C

ઝોન

-

-

1

ચૌધરી ધ્રુવી ડી.      

 

બોક્સીંગ

-

જિલ્લા

રાજ્ય

1

ગોડલીયા દ્રષ્ટિ કે.

12-E

કરાટે

ઝોન

જિલ્લા

રાજ્ય

2

પારેખ મુસ્કાન

12-E

ઝોન

જિલ્લા

રાજ્ય

3

ગાયકવાડ ગૌરવ

11-C

ઝોન

જિલ્લા

રાજ્ય

1

ફાયગ અવનિ

12-E

સ્વીમિંગ

-

જિલ્લા

રાજ્ય

2

સારંગ હર્ષલ

12-C

સ્વીમિંગ

-

જિલ્લા

રાજ્ય

3

મોરે ચિત્રાંગ

12-E

સ્વીમિંગ

-

જિલ્લા

રાજ્ય

4

પટેલ ઉન્મીસ

11-E

સ્વીમિંગ

-

જિલ્લા

રાજ્ય

1

ફાયગ અવનિ

12-E

સાયકલીંગ

-

જિલ્લા

રાજ્ય

1

ચૌધરી ધ્રુવી ડી.

12-E

બીચ વોલીબોલ

-

જિલ્લા

રાજ્ય

2

સાવંત પૂજા

12-E

-

જિલ્લા

રાજ્ય

1

વાલવાળા દેવ

11-C

સ્કેટીંગ

ઝોન

જિલ્લા

રાજ્ય

1

દેશમુખ મિત્તલ

12-E

ખો-ખો

 

 

 

 

રાજ્ય કક્ષાની રોલર સ્કેટીંગ સ્પર્ધા

અમદાવાદ ખાતે તા-19/12/17 ના રોજ યોજાયેલ રાજ્ય કક્ષાની રોલર સ્કેટીંગ સ્પર્ધામાં ગાંધી પાર્થ નરેન્દ્રભાઇ પ્રથમ વિજેતા બની ગોલ્ડ મેડલ મેળવે છે.

સ્વિમીંગ ફેડરેશન ઓફ ઇન્ડિયા દ્વારા યોજાયેલ પ્રથમ રાષ્ટ્રીય જુનિયર દરયાઇ તરણ સ્પર્ધા

સ્વિમીંગ ફેડરેશન ઓફ ઇન્ડિયા દ્વારા યોજાયેલ પ્રથમ રાષ્ટ્રીય જુનિયર (Under 17) દરયાઇ તરણ સ્પર્ધા તા-30/12/17 અને 31/12/17 દરમ્યાન યોજાયેલ જેમાં રાંદેરિયા નિતાઇ ટોપ 10 માં વિજેતા થાય છે.   

રાષ્ટ્રીય મત દિવસ ઉજવણી નિમિત્તે ક્વિઝ સ્પર્ધા

રાષ્ટ્રીય મત દિવસ ઉજવણી નિમિત્તે શાળાકીય ક્વિઝ  સ્પર્ધા તા-૦૨/૦૧/૧૮ ના રોજ યોજાય.

તેમાં જાડેજા અદિતી મનોજભાઇ S.V.S. કક્ષાએ (લોકમાન્ય શાળામાં) ત્રીજા ક્રમે વિજેતા થઇ છે. 

Teachers Achievements

Achievements in School Competitions

Achievements in Inter-School Competitions

Innovation Fair

જિલ્લા શિક્ષણ તાલીમભવન અને ડી.ઇ.ઓ. કચેરી સુરત ના સંયુક્ત ઉપક્રમે આયોજીત જિલ્લા કક્ષાના ઇનોવેશન ફેરમાં માધ્યમિક વિભાગના શ્રીમતી હેમાક્ષીબેન પટેલ પ્રથમ ક્રમે વિજેતા થયા છે. જેઓ રાજ્ય કક્ષાની સ્પર્ધા માટે જશે.

State Award

  શ્રી હિનાબેન નિલેશભાઈ નાયક.

                મદદનીશ શિક્ષિકા,

શ્રીમતી આઈ.એન.ટેકરાવાળા ઉ.મા. શાળા,સુરત.

 

શ્રી હિનાબેન નિલેશભાઈ નાયક બી.એસસી (પ્રથમ) એમ.એસસી. (પ્રથમવર્ગ) બી.એડ.(પ્રથમ) એમ.ફિલ શ્રીમતી આઈ.એન.ટેકરાવાળા ઉચ્ચતર માધ્યમિક શાળા રાંદેર રોડ સુરતમાં તા. ૯/૧૦/૧૯૮૬ થી મદદનીશ શિક્ષિકા તરીકે કાયમી જગ્યા પર સેવા બજાવે છે.તેઓ રસાયણ વિજ્ઞાન વિષય પર સારું પ્રભુત્વ ધરાવે છે.તેઓ ઉત્સાહી, ખંતીલા, નિષ્ઠાવાન અને પ્રામાણિક શિક્ષિકા છે. શિક્ષણની વિવિધ  પધ્ધતિઓ અને મલ્ટિમીડિયા,ટેબ્લેટનો શિક્ષણમાં કુશળતા પૂર્વક ઉપયોગ કરે છે.

        તેઓએ અકાર્બનિક રસાયશાસ્ત્રમાં એમ.ફિલ કર્યુ છે. જેનો વિષય Structure & Stabilities of tradition B Riketones  હતો. આ ઉપરાંત સને ૧૯૯૧ માં એક રિસર્ચ પેપર પણ તૈયાર કરેલ છે. ગ્રામ્ય વિસ્તારના  બાળકોના વિષયમાં રસ ,રુચિ વધારવા માટે ત્યાંની શાળામાં જઈ રસાયણશાસ્ત્ર વિષયનું શૈક્ષણિક  તેમજ પરિણામલક્ષી માર્ગદર્શન  આપેલ છે.  વિજ્ઞાન મેળામાં ભાગ લેતા  વિદ્યાર્થીઓને સુદૅઢ  માર્ગદર્શન આપી સંકુલ  અને જીલ્લા કક્ષા સુધી પહોંચ્યા છે. તેમણે સને  2005 માં ધો-12 રસાયણશાસ્ત્રના  પાઠયપુસ્તકનું શુધ્ધિપત્રક  તૈયાર કર્યું. આ ઉપરાંત  પાઠયપુસ્તકના પરામર્શક  તરીકે કામગીરી  બજાવી છે. આ ઉપરાંત અનેક  સંસ્થાઓની  પરીક્ષાની  પ્રશ્ર્નબેંક ,સંશોધન, કાર્યશિબિરમાં ભાગ લીધેલો છે. તેઓ નિષ્ઠાવાન , સૌજન્યપૂર્ણ  તથા  વિનયપૂર્વક વ્યવહાર ધરાવે છે. પોતાની સમગ્ર  જવાબદારી વફાદારીપૂર્વક  નિભાવવામાં કયાંય પાછી પાની કરી નથી.

        તેમણે શૈક્ષણિક ઉપરાંત સામાજિક ક્ષેત્રે  પણ પોતાનું ઉત્તરદાયિત્વ નિભાવ્યું છે.

આમ, શૈક્ષણિક ,સામાજિક ક્ષેત્રે  તેમણે કરેલ વિવિધ પ્રવૃતિઓને ધ્યાને  લઈ રાજ્ય  સરકારે  સને ૨૦૧૫ ના રાજ્ય  પારિતોષિક માટે તેમની પસંદગી થતાં  ખૂબ-ખૂબ  અભિનંદન.